Video vixer asiyeisha sekeseke mitandaoni kila kukicha, Gigy Money ameamua kuweka wazi sababu iliyopelekea mwili wake kupungua.


Gigy ameeleza kupitia U-Heard ya Clouds Fm kuwa kilichosababisha ni kupungua mwili wake ni kufanya mazoezi iliaweze ili aendane na soko la mavideo queen wa mbele.

“Kuna Gym na dawa zinauzwa mbona huko Instagram, bhana ila mie naenda Gym ndiyo maana nimepungua,” ameeleza Gigy.

Baadhi ya watu mbali mbali katika mitandao ya kijamii hasa Instagram wamekuwa wakihoji na wengine wakimtuhumu mrembo huyo kufulia ndio maana amekuwa akipungua kila kukicha hasa makalio.

Ungana nasi Facebook Like page yetu hapa chini

Weka Maoni Hapo Chini Kuhusu Habari Hii

Facebook Blogger Plugin by Celebrity Swaggz

Post a Comment

 
Top