Msanii wa kike mwenye sauti ya kuvutia, na nyonga kali kwenye muziki wa Bongo Flavar Ray C amejiapiza kutorejea kwenye matumizi ya dawa za kulevya.

Ray C amewataja wasanii wengine waliopteza maisha kutokana na Dawa za kulevya.
“Kuna muda nakaa na kujiuliza barabara ilikuwa na mvua kubwa sana na ukungu kiasi cha kushindwa kabisa kuona mbele !!! mbele magari mengine nayo yalitaabika kuFucos! La mbele kabisa ikiwemo Langa bahati mbaya lilipotea  Nyuma yake kulikuwa na Ngwear  nalo pia lilitokemea moja kwa moja angalia angali naliona , Hata la whitney pia aliweza kukodi hata ndege lakini naye alipita hiyo hiyo barabara na hakufanikiwa kupita, na hili nalo ni Mfaume limeenda zake sababu ni ilele ya kutisha !! kama  kama sijalipata somo mpaka sasa basi nikipita ile barabara kitachofuta ni kifo…………” 

Ungana nasi Facebook Like page yetu hapa chini

Weka Maoni Hapo Chini Kuhusu Habari Hii

Facebook Blogger Plugin by Celebrity Swaggz

Post a Comment

 
Top