Ajali hii imetoke Kibaha Mailimoja mama mmoja alikuwa amepaki gari lake maeneo ya Njuweni alienda sokoani kununua bidha aliporudi akawasha gari yake aondoke ndipo akaingia barabara kuu bila kuangalia kulia na kushoto ndipo Gari aina ya Semitreller ikamgonga mlango wa kulia na hatimaye kusababisha foleni isiyo na maana. ila huyo mama ametoka mzima ila gari yake imebondeka kama jinsi unavyoiona hapo.





Ungana nasi Facebook Like page yetu hapa chini

Weka Maoni Hapo Chini Kuhusu Habari Hii

Facebook Blogger Plugin by Celebrity Swaggz

Post a Comment

 
Top