Kuitambua bikira feki ni rahisa sana.

Mwanzo utaingiza kwa taabu sana lakini baada ya hapo, ndani utakuta ni kupana mno.....tena huenda usitoshe vizuri ukapwaya pwaya.

Njia nyingine ni kuziangalia chuchu za mwanamke. Mwanamke ambaye hajawahi tumika ana chuchu ngumu mithili ya kijiwe kidogo .



Haijalishi ukubwa wa matiti aliyo nayo maana wengine wameumbwa hivyo kiasilia.Ukweli utajidhihirisha kwenye chuchu zake.

Hii nimeilete kama speed gavana ya kupunguza uongo wa wanawake kwa wanaume
Nina imani itapunguza tatizo kama si kumaliza utapeli huu.

Nawasilisha kwenu... nawe basi toa comment yako kuchangia mada hii kwa unachokijua kuhusu bikra!

Ungana nasi Facebook Like page yetu hapa chini

Weka Maoni Hapo Chini Kuhusu Habari Hii

Facebook Blogger Plugin by Celebrity Swaggz

Post a Comment

 
Top