Wiki iliyopita nilikuwa naongea na mzungu fulani hivi katika maongezi yetu anadai eti wakina dada wa kibongo mnawashobokea sana mkiwaona na wengine wanawaomba wazungu hao wazae nao,je nikweli kwamba dada zetu?????japo hata mm nilishuhudia demu alikuwa ameongozana na jamaa alipomkuta mzungu fulani anayemfahamu mbona jamaa aliachwa.............vipi wadau juu ya shobo za dada zetu kwa watasha hawa ambao wana rangi tofauti na zetu

Ungana nasi Facebook Like page yetu hapa chini

Weka Maoni Hapo Chini Kuhusu Habari Hii

Facebook Blogger Plugin by Celebrity Swaggz
Next
Newer Post
Previous
This is the last post.

Post a Comment

 
Top